Sản phẩm chính hãng Ugreen

Bộ chuyển đổi quang điện Pro M-220S-20 Chuẩn Single mode 2 sợi hay còn gọi là Media converter quang điện chính hãng Pro mã M-220S-20 chuyên dùng để chuyển đổi tín hiệu từ mạng đồng sang mạng quang và ngược lại giúp kéo dài tín hiệu mạng được xa hơn ( khắc phục hạn chế của mạng cáp đồng hiện nay ) với mạng quang khoảng cách truyền tín hiệu lên đến vài chục Km là bài toán rất hữa ích cho nhưng nơi có khong gian rộng lớn như tòa nhà , công trường ...Media Converter quang điện 2 sợi Single mode M-220S-20 được Hải Đăng phân phối toàn quốc với giá cạnh tranh nhất , cam kết chât lượng Bh đổi mơi suốt 12 tháng .

 CHI TIẾT BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN PRO M220S-20 :

 Bộ chuyển đổi quang điện Pro M-220S-20 là dòng phổ biến nhất hiện nay trên thị trường với ưu điểm giá thành tương đối rẻ thích hợp chân cắm chuẩn SC/UPC-SC/APC  đôi cùng với cáp quang Single mode giá thành tương đối rẻ là bài toán hiệu quả cho nhà đầu tư hiện nay , chúng thích hợp đi ngoài trời và trong nhà .
Sử dụng bộ converter quang điện M-220S-20 theo cặp cho khoảng cách kéo dài lên đến 20Km qua sợi cáp quang single mode hiện nay .

Model : M-220S-20
Chuẩn kết nối SC duplex single mode :
Tốc độ gigabit 10/100.1000
khoảng cách xa 20km .
Hàng chính hãng BH 12 tháng đổi mới .
Nguồn điện  đầu vào 5V-2A  phổ thông

Bộ chuyển đổi quang điện SM Giagabit M-220S-20

Thông số kỹ thuật bộ chuyển đổi quang điện Pro M-220S-20

Part Number

PRO-220S-20

Mô tả

Media converter 10/100/1000M , Doule Fiber , SM, Exxternal Power , 20KM

Khoảng cách truyền dẫn

20km

Bước sóng truyền/ TX Wavelength

1310nm

Bước sóng nhận/ RX Wavelength

1310nm

Loại cổng

SC, JR45

Tốc độ cổng quang

155 Mbps

Tốc độ cổng RJ45

10/100/1000 Mbps

Loại kết nối

2 cổng quang

Chuẩn quang

Single Mode, Đơn mode

Các chuẩn tương thích

IEEE 802.3 Ethernet Standard

IEEE 802.3U Fast Ethernet Standard

IEEE 802.3ab Gigabit Copper Ethernet Standard

IEEE 802.3z Gigabit Fiber Ethernet Standard

Nguồn

AC 85V -AC 265V, DC 5V 1.2A

Kích thước

94mm x 72mm x 25mm


 

HÌNH ẢNH CONVERTER QUANG NHƯ SAU :

Bộ chuyển đổi quang điện SM Giagabit M-220S-20

Bộ chuyển đổi quang điện SM Giagabit M-220S-20

Ngoài bộ chuyển đổi quang điện Pro mã M-220S-20 chúng tôi còn phân phối các mã M-220-20A, M-220S-20B M-110S-20.. 
các hãng Optone , GNet , 3One data .... 
Quý khách có nhu cầu vui lòng liên với chúng tôi để được tư vấn và hõ trợ giá tốt nhất cho đơn hàng số lượng và dự án nhé .

MÁY TÍNH HẢI ĐĂNG
Địa chỉ : Số 205 Phố Chùa láng - Đống Đa- Hà Nojoij 
Điện thoại : 0243.7755776- Hotline : 0972.874.884 - kỹ thuật 0987.556.423
email: haidangnetwork@gmail.com
Website: www.maytinhhaidang.net- www.vattumanghanoi.com
Ổ cắm điện aam sàn, âm bàn chính hãng Sino Amigo
Hạt Mạng AMP Chính Hãng
Máy Test mạng Chính hãng Noyafa
Kìm mạng, tool mạng giá rẻ
Cáp chuyển đổi HDMI to VGA
Tay chơi game cho PC
Dây nhẩy chính hãng AMP
Cáp mạng AMP