Sản phẩm chính hãng Ugreen
  Dây nhảy quang Singlemode LC-LC | Optical patch cord LC-LC

Giới thiệu chung dây nhảy quang Single-mode LC-LC

Dây nhảy quang single-mode, sợi đơn – simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC ( LC/PC, LC/UPC, LC/APC ); LC (LC/PC, LC/UPC, LC/APC).

Dây nhảy quang
 được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.


Hình ảnh Dây nhảy quang Single-mode LC-LC

Dây nhảy quang LC-LC
được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv

 
Dây nhảy quang Single-mode LC-LC

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang Singlemode LC-LC

– Đầu nối phải: LC/PC, loại sợi tùy chọn  Single-mode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Đầu nối trái: LC/PC, sợi Single-mode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
– Dây nhảy Single-mode có số lần kết nối: 1000 lần
 
dây nhảy
 

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode LC-LC

 
 
 Đầu kết nối SC
 LC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
 Đầu kết nối LC
 LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC
 Kiểu sợi quang
 Single-Mode 9/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu
 ≤0.2 dB
 Bước sóng
 SM: 1300~1600nm
 Độ uốn cong
 R ≥ 3cm
 Lực căng lớn nhất
 ≤90N/cm
 Lực nghiền nát
 ≤550N/cm
Kích cỡ & mầu sắc
 Đường kính vỏ ngoài
 2.0mm hoặc 3.0mm
 Bề dày core
 SM: 9 microns
 Bề dầy Cladding
 125 microns
 Vỏ
 PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
 Chiều dài
 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng




 
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & GIẢI PHÁP MẠNG HẢI ĐĂNG
Địa chỉ : Số 205 Phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội
Điện thoại : 0243.7755776 Hotline: 0987.556.423
Email: haidangnetwork@gmail.com
 
 

Ổ cắm điện aam sàn, âm bàn chính hãng Sino Amigo
Hạt Mạng AMP Chính Hãng
Máy Test mạng Chính hãng Noyafa
Kìm mạng, tool mạng giá rẻ
Cáp chuyển đổi HDMI to VGA
Tay chơi game cho PC
Dây nhẩy chính hãng AMP
Cáp mạng AMP