Sản phẩm chính hãng Ugreen
 

Dây nhảy quang single-mode FC-ST | Optical patch cord FC-ST

 

 Giới thiệu chung dây nhảy quang single-mode FC-ST

Dây nhảy quang FC-ST Singlemode (đầu tròn xoáy và tròn gài).Sợi đôi – (Duplex) hoặc sợi đơn – (Simplex.) Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m…  tùy chọn theo yêu cầu khách hàng. Sản phẩmđược sản xuất Theo các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
 

 Dây nhảy cáp quang : có 2 loại  Single-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang: FC ( FC/PC, FC/UPC, FC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC)
 
– Dây nhảy quang Single mode FC – ST  : được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối  quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. 
 
 
– Dây nhảy cáp quang single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv

 

 Thông số kỹ thuật dây nhảy quang singlemode FC – ST




dây nhảy
Loại: FC/UPC – ST/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: FC/ST
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm


Đầu nối phải: FC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: ST, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
 

– Số lần kết nối: 1000 lần
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
Lưu ý : giá sản phẩm là dây đơn , đối với dây đôi quý khách x2 giá.

Dây nhẩy quang single mode/ multi mode  được công ty chúng tôi phân phối trên toàn quốc , nhận gia công theo kích thước tùy ý của quý khách  với giá cả hợp lý nhất hiện nay tại Hà Nội.

Qúy khách có thể xem giá hoặc sản phẩm cùng loại
TẠI ĐÂY

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & GIẢI PHÁP MẠNG HẢI ĐĂNG
Địa chỉ : Số 205 Phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội
Hotline: 0972874881 - email: haidangnetwork@gmail.com
Ổ cắm điện aam sàn, âm bàn chính hãng Sino Amigo
Hạt Mạng AMP Chính Hãng
Máy Test mạng Chính hãng Noyafa
Kìm mạng, tool mạng giá rẻ
Cáp chuyển đổi HDMI to VGA
Tay chơi game cho PC
Dây nhẩy chính hãng AMP
Cáp mạng AMP