Sản phẩm chính hãng Ugreen

 CHI TIẾT DÂY NHY QUANG SC/UPC-LC/UPC 3M

Dây nhảy quang SC/UPC-LC/UPC single mod simplex 3m chuẩn 2.0,3.0 chính hãng giá rẻ nhất.

Công dụng

Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.


Dây nhẩy quang SC/UPC-LC/UPC single mod duplex 3m

Đặc điểm kỹ thuật của Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-LC/UPC Simplex/ Duplex

·       Dây nhẩy quang SC-LC là dạng dây có 02 đầu một đầu to, 01 đầu nhỏ để lắp vào bộ converter và hộp phối quang ODF.

·       Dây nhảy quang SC-LC single mod simplex là dạng dây đơn màu vàng, mỗi màu sắc ở đây có tác dụng phân biệt chuẩn single mod hay multimod, OM3,OM4.

·       Kích thước dây nhẩy quang SC-LC có thể từ 3m,5m,10m... tùy nhu cầu sử dụng.

 

Để sở hữu dây nhảy quang SC-LC single mod simplex, quý khách vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ. Đặc biệt ưu đãi và hỗ trợ giá tốt nhất cho những dự án, đơn hàng số lượng cao.

Liên hệ : CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ & GIẢI PHÁP MẠNG HẢI ĐĂNG
Địa chỉ : Số 205 Phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội
Điện thoại : 0243.7755776 - Hotline : 0987.556.423
Email: haidangnetwork@gmail.com




Ổ cắm điện aam sàn, âm bàn chính hãng Sino Amigo
Hạt Mạng AMP Chính Hãng
Máy Test mạng Chính hãng Noyafa
Kìm mạng, tool mạng giá rẻ
Cáp chuyển đổi HDMI to VGA
Tay chơi game cho PC
Dây nhẩy chính hãng AMP
Cáp mạng AMP