Module SFP  hay còn được gọi là SFP transceiver
SFP module hay module quang là loại module được dùng cho các thiết bị như switch, converter, DSLAM, SDH có cổng (khe) theo chuẩn SFP (Small Form Factor).
Cũng như bộ chuyển đổi quang điện Media converter , SFP module cũng có rất nhiều loại và thường được chia làm một số loại dựa trên các đặc điểm sau: Tốc độ: 155M (10/100Mbps ) , 1.25G (1000Mbps) hay SDH(STM-1, STM-4, STM-16)

  • Dùng loại cáp quang: multi mode (đa mốt)  hay single mode (đơn mốt)
  • Số sợi quang : 2 sợi quang(2 FO hay dual fiber) , 1 sợi (1 FO hay single fiber)

Module SFP do haidang cung cấp đã được test với nhiều loại switch quang, DSLAM, converter quang của các hãng thông dụng trên thị trường như: ADTRAN, BTI Systems, Dell (ex. Force10), H3C (ex. 3COM), Hitachi, Ixia, McAfee, Packetlight, Raisecom, Transition Networks, Cisco Systems, Juniper, Brocade IP, Avaya (ex. Nortel), Extreme, ADVA, Alcatel-Lucent, Alcatel-Lucent Ent., Allied Telesis, Arris, Ciena, Ciena (ex. Nortel), Dell, ECI, Edge Core, Enterasys, F5 Networks, Force10 / Juniper, Fujitsu, Hirschmann, HP H3C, Huawei, LevelOne, Marconi, MikroTik, Moxa, MRV, NetOptics, Nokia Siemens Networks, Nortel /

Modul quang 2 Core - Zyxel SFP-100LX-20
 

Networks, RAD, Radware, Transmode

Modul quang 2 Core - Zyxel SFP-100LX-20

 
Quý khách có thể tham khảo thêm một số Bộ chuyển đổi quang điện giá rẻ khác TẠI ĐÂY

Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và trợ giá tốt nhất cho dự án và đơn hàng số lượng nhé.

Liên hệ mr Hải 0987.556.423/zalo 0987556423
email : haidangnetwork@gmail.com

Địa chỉ : Số 205 Phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội