Sản phẩm chính hãng Ugreen

 Dây nhẩy quang single mode là sợi dây cáp quang được bấm sẵn đầu kết nối 2 đầu với các chuẩn kết nối SC/LC/SC ... với các kích thước tiêu chuẩn 1.5m/3m/5m/10m... dây có dạng thiết kế sợi dây đơn (simplex ) hoặc sợi dây đôi ( Duplex).
Dây nhẩy quang cũng gồm nhiều loại chuẩn dây khác nhau như dây single / dây nhẩy quang Multi mode OM2/)M3/OM4 được phân biệt bới các màu vàng/cam/xanh lơ và màu tím để dễ dàng phân biêt .

Dây nhảy quang LS Single-mode SC-SC chính hãng

Thông tin về dây nhảy quang LS Single-mode SC-SC

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…
 

Dây nhảy quang LS Single - mode  SC- SC sợi đơn – simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC ( LC/PC, LC/UPC, LC/APC ); SC (SC/PC, SC/UPC, SC/APC)...
 

Dây nhảy cáp quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.



dây nhảy

 

Thông số kỹ thuật dây  Patch cord  Single-mode LC-SC

 
 Đầu kết nối SC
 SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
 Đầu kết nối LC
 LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC
 Kiểu sợi quang
 Single-Mode 9/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu
 ≤0.2 dB
 Bước sóng
 SM: 1300~1600nm
 Độ uốn cong
 R ≥ 3cm
 Lực căng lớn nhất
 ≤90N/cm
 Lực nghiền nát
 ≤550N/cm

Kích cỡ & mầu sắc
 Đường kính vỏ ngoài
 2.0mm hoặc 3.0mm
 Bề dày core
 SM: 9 microns
 Bề dầy Cladding
 125 microns
 Dây nhảy LS SM
 Vỏ PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
 Chiều dài
 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

 


dây nhảy
 


dây nhảy



Hãy đến với chúng tôi để được sử dụng sản phẩm tốt nhất  xem thêm các loại dây nhảy
Tại Đây !


MÁY TÍNH HẢI ĐĂNG
   
 Địa chỉ : Số 205 Phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội
Hotline: 0987.556.423 - email: haidangnetwork@gmail.com

Ổ cắm điện aam sàn, âm bàn chính hãng Sino Amigo
Hạt Mạng AMP Chính Hãng
Máy Test mạng Chính hãng Noyafa
Kìm mạng, tool mạng giá rẻ
Cáp chuyển đổi HDMI to VGA
Tay chơi game cho PC
Dây nhẩy chính hãng AMP
Cáp mạng AMP