Sản phẩm chính hãng Ugreen
 Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/APC | Dây nhẩy quang cho công trình giá tốt nhất

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/APC

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/APC | Dây nhẩy quang cho công trình giá tốt nhất
Dây nhảy quang SC/UPC-SC/APC Single-mode, chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác.

Dây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/APC | Dây nhẩy quang cho công trình giá tốt nhấtDây nhảy quang Single-mode SC/UPC-SC/APC | Dây nhẩy quang cho công trình giá tốt nhất
--------------------------------------------------------------------------------------------
Công ty Máy tính Hải Đăng chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang single mode, multimode; các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

Nhận báo giá tốt nhất quý khách vui lòng liên hệ

SĐT      : 098.755.6423 - 043.7755.776
Email    : haidangnetwork@gmail.com
Ổ cắm điện aam sàn, âm bàn chính hãng Sino Amigo
Hạt Mạng AMP Chính Hãng
Máy Test mạng Chính hãng Noyafa
Kìm mạng, tool mạng giá rẻ
Cáp chuyển đổi HDMI to VGA
Tay chơi game cho PC
Dây nhẩy chính hãng AMP
Cáp mạng AMP