Sản phẩm chính hãng Ugreen
 

Dây nhảy quang LS Single-mode LC-LC

Giới thiệu  về dây nhảy quang LS Single-mode LC-LC :

– Dây nhảy quang được sử dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau ,với tốc độ cao  mang lại trải nghiệm tốt cho người sử dụng

Dây nhảy quang LC_LC sợi đơn – simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC ( LC/PC, LC/UPC, LC/APC ); LC (SC/PC, SC/UPC, SC/APC) là sản phẩm của hãng LS Vina , được sản xuất tại việt nam theo tiêu chuẩn Hàn Quốc đạt chuẩn chất lượng

– Dây nhảy quang Single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…


Dây nhảy quang  Single-mode LC-LC 3m

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang  SM LC-LC

tùy chọn single mode

– Đầu nối phải: LC/PC, loại sợi  ...
– Đầu nối trái: LC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
– Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
– Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
– Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
– Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
– Dây nhảy Singlemode có số lần kết nối: 1000 lần

Thông số kỹ thuật Patch cord  Single-mode LC-
LC



 
 Đầu kết nối SC
 LC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
 Đầu kết nối LC
 LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC
 Kiểu sợi quang
 Single-Mode 9/125µm
 Độ suy giảm tín hiệu
 ≤0.2 dB
 Bước sóng
 SM: 1300~1600nm
 Độ uốn cong
 R ≥ 3cm
 Lực căng lớn nhất
 ≤90N/cm
 Lực nghiền nát

 ≤550N/cm

Kích cỡ                                                                                                       Màu sắc
 Đường kính vỏ ngoài
 2.0mm hoặc 3.0mm
 Bề dày core
 SM: 9 microns
 Bề dầy Cladding
 125 microns
 Vỏ
 PVC (OFNR-rated),                           SM: Mầu vàng
 Dây nhảy LS SM
 chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

Xem thêm chi tiết về các sản phẩm cùng loại Tại Đây !
 
                            
MÁY TÍNH HẢI ĐĂNG
     Địa chỉ : Số 205 Phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội
Hotline: 0972874881 - email: haidangnetwork@gmail
.com

Ổ cắm điện aam sàn, âm bàn chính hãng Sino Amigo
Hạt Mạng AMP Chính Hãng
Máy Test mạng Chính hãng Noyafa
Kìm mạng, tool mạng giá rẻ
Cáp chuyển đổi HDMI to VGA
Tay chơi game cho PC
Dây nhẩy chính hãng AMP
Cáp mạng AMP