Sản phẩm chính hãng Ugreen


Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Duplex:

Còn gọi là Dây nhảy quang Multi-mode (đa mốt) LC/UPC-LC/UPC có vỏ màu cam. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.

Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các
ODF
quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.



Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Duplex | Dây nhẩy quang cho công trình giá tốt nhất

Thông số kỹ thuật Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Duplex

Loại                          : LC/UPC – LC/UPC
Multi-mode               : MM 50/125, MM 62.5/125um.
Đầu kết nối               : LC/LC
Kiểu sợi quang         : đa mode
Độ suy giảm tín hiệu : 0.2 dB
Bước sóng                : 800~1000nm
Độ uốn cong             : R ≥ 3cm
Lực căng lớn nhất    : ≤90N/cm
Lực nghiền nát         : ≤550N/cm
Đường kính cáp       : 2.0mm, 3.0mm
Độ dày Lõi               :MM: 50 hoặc 62.5 microns. Lớp vỏ: 125 microns
Vỏ                            : PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ                    : màu da cam
Chiều dài                 : 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m…hoặc theo đơn đặt hàng

Dây nhảy quang Multi-mode LC/UPC-LC/UPC Duplex

--------------------------------------------------------------------------------------------

Công ty Máy tính Hải Đăng chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang single mode, multimode; các loại dây nhảy quang OM3, dây nhảy quang OM4 chiều dài tùy chọn, đặt hàng nhanh trong ngày, giá cả tốt nhất thị trường. Hàng xuất xứ Việt Nam, được test chất lượng và kiểm định kỹ càng trước khi xuất xưởng.

Nhận báo giá tốt nhất quý khách vui lòng liên hệ

SĐT      : 098.755.6423 - 043.7755.776
Email    : haidangnetwork@gmail.com

Ổ cắm điện aam sàn, âm bàn chính hãng Sino Amigo
Hạt Mạng AMP Chính Hãng
Máy Test mạng Chính hãng Noyafa
Kìm mạng, tool mạng giá rẻ
Cáp chuyển đổi HDMI to VGA
Tay chơi game cho PC
Dây nhẩy chính hãng AMP
Cáp mạng AMP