Sản phẩm chính hãng Ugreen
 
Bộ chuyển đổi quang điện hay còn gọi là converter quang là giải pháp chuyển đổi tín hiệu mạng đồng sang mạng quang với khoảng cách xa lên đến vài chục km , với bộ converter quang 3one data 10/100/1000 3ONEDATA 3012 dùng cáp quang single mode cho phép mở rộng lên đến  20Km , độ bền cao chịu được nhiệt độ trong môi trường khắc nghiệt là giải pháp hoàn hảo nhất cho nhà xưởng, công trường với chi phí thấp nhất /

Thông số kĩ thuật bộ chuyển đổi quang điện 3Onedata 3012-S/20:

- Chuẩn tương thích: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE 802.3ab 1000Base-TX,IEEE802.3z 1000Base-SX/LX

- Tốc độ cổng điện: 10/100/1000Mbps (RJ45)

- Tốc độ cổng quang: 1000Mbps

- Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, điểm tới điểm, F/H duplex

- Khoảng cách truyền cổng RJ45: 1000m

- Khoảng cách truyền quang: 20,40,60,80,100,120km(SingleMode)

- Với cáp quang singlemode: 550m(MultiMode), tùy chọn

- Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E

- Đầu kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn

- Cáp kết nối cổng quang: Single-mode:8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um

- Muti-Mode: 50/125,62.5/125 um

- Bước sóng quang:850nm,1310nm,1550nm

- Nguồn nuôi: 5VDC

- Suy hao: 4W

Điều kiện môi trường

- Nhiệt độ hoạt động:-20°C to 75°C

- Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C

- Độ ẩm trung bình: 5% to 95%(không ngưng tụ)

- Kích thước: 94.0×71.0×26.0mm

- Khuôn vỏ: Hợp kim

- Màu sắc: Trắng

- Trọng lượng: 230g

- Bảo hành: 3 years

- Chứng nhận chất lượng: FCC,CE, RoHS

Hình ảnh sản phẩm : 

BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN 10/100/1000 3ONEDATA 3012


BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN 10/100/1000 3ONEDATA 3012


    Quý khách có nhu cầu tìm hiểu về bộ chuyển đổi quang điện , converter quang 10/100/1000 3ONEDATA 3012 chính hãng vui lòng liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ giá tốt nhất nhé :


Liên hệ : 

MÁY TÍNH HẢI ĐĂNG
Địa chỉ giao dịch : Số 205 Phố Chùa Láng - Đống Đa- Hà Nội
Điện thoại : 0243.7755776- hotline : 0972874881
email; haidangnetwork@gmail.com
Ổ cắm điện aam sàn, âm bàn chính hãng Sino Amigo
Hạt Mạng AMP Chính Hãng
Máy Test mạng Chính hãng Noyafa
Kìm mạng, tool mạng giá rẻ
Cáp chuyển đổi HDMI to VGA
Tay chơi game cho PC
Dây nhẩy chính hãng AMP
Cáp mạng AMP